ราคา 580000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 13809.52 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 1419
โครงการ เอกสิน ทาวเวอร์ (โครงการที่ 5) งามวงศ์วาน 23 | Akesin Tower (Project No.5)

พร ณรงค์วัฒน์
0882990779
2013-08-16 04:23:56.0
เลขที่ประกาศ: 40593
รายละเอียดเพิ่มเติม
Developer: เอกสินการ์เด้นโฮม จำกัด  คอนโด 25 ชั้น มี 315 ยูนิต มีร้านค้า 7 ยูนิต  จอดรถ ชั้น 1-7 จอดในช่องจอดได้ 240 คัน  ที่ดินประมาณ 1-3-99 ไร่ ห้อง 1419 ชั้นที่ 14 (ห้องมุมวิวถนนงามวงค์วาน) พื้นที่โดยประมาณ 42 ตรม. สวยมาก หรูมาก ราคาในสัญญา[b] 2,347,000 บาท กำหนดเสร็จพร้อมโอนเดือนมิ.ย 2556 จอง 80,000 บาท ดาวน์ 24 เดือน = 237,600 บาท เหลือโอน 1,929,400 ขอขายดาวน์ทั้งหมด 570,600 บาท ตอนนี้ราคาปัจจุบันแพงกว่ามากและห้องมุมก็หมดแล้วคะ พร้อมเข้าอยู่ได้เดือน กันยายน 2556 ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์จากผู้ผลิตชั้นนำ ประกอบด้วย ชั้นวาง TV 2 ชุด ตู้เสื้อผ้า โซฟา+โต๊ะกลม 1 ชุด โต๊ะเครื่องแป้ง+ สตูล 1 ชุด โต๊ะเครื่องแป้ง 1 ชุด(ห้องนอนเล็ก) เตียงนอน+ที่นอน 6 ฟุต 1 ชุด 3 ฟุตครึ่ง 1 ชุด ชุดครัว+ซิงคฺล้างจาน ตู้รองเท้า 1 ชุด VDO Door Phone 1 ชุด โต๊ะทางข้าว+เก้าอี้ 1 ชุด เครื่องใช้ไฟฟ้าและของแถมประกอบด้วย LCD 32 นิ้ว 2 เครื่อง ตู้เย็น 2 ประตู 1 เครื่อง ไมโครเวฟ 1 เครื่องเล่น DVD 2 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง ฉากกั้นอาบน้ำ วอลเปเปอร์ พื้นไม้ลามิเนต เตา+ เครื่องดูดควัน เอกสินเพลส คอนโดมิเนียมของคนรุ่นใหม่ (AKESIN PLACE Double View Modern Living Solution) ที่จอดรถกว่า 300 คัน ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง การคมนาคมสะดวก ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง (เปิดใช้ปี 2558) และสายสีชมพู ใกล้ศูนย์ราชการ กระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาล สวนสาธารณะ ศูนย์กีฬา ทางด่วนศรีรัช มีทางเข้าออกได้หลายทาง ใกล้วงแหวนรอบนอก สะดวกในการเดินทางแหล่งช็อปปิ้ง (เดอะมอลล์งามวงศ์วาน เอสพลานาด เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ โลตัสรัตนาธิเบศร์ บิ๊กซีรัตนาธเบศร์) โครงการผ่านมติเห็นชอบจากคณะกรรมการฯวิเคราะห์ผลกระทบสิ่งแวดล้อม (Enviromental Impact Assessment, EIA) ด้านอาคารการจัดสรรที่ดิน และบริการชุมชนของสำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมแล้ว (จัดทำรายงานโดยมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์)